Lõi FH100M2LR77 cho lens phi 77mm
(0 nhận xét)
Tình trạng:
Còn hàng
190.000đ
(Đã có VAT)
Thương hiệu:
Benro
190.000đ
(Đã có VAT)
Số lượng
1
Thêm vào giỏ hàng
Mua nhanh
Bảo hành:
Chính hãng Hoằng Quân
Phụ kiện đi kèm:
Lõi FH100M2LR82
+Xem thêm
Ưu đãi thêm khi mua hàng tại Mayanh24h
Miễn phí dán màn hình máy ảnh Miễn phí khử nấm mốc bằng B+W pro cho máy ảnh & Lens
Xem
Tóm tắt sản phẩm:
Lõi FH100M2LR77 sử dụng cho ống kính với đường kính lớn nhất 77mm.
+Xem thêm
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Còn hàng
Bộ Filter vuông Benro hệ FH100 - FH100M3 (Chính hãng)
(3 nhận xét)
GIẢM
-34%
Fillter vuông Benro Master GND Soft 0.9(S) WMC 100mm
GIẢM
-9%
Filter vuông Benro MASTER ND256(s) WMC 100x100mm
-15%
Hết hàng
Filter Benro SHD CPL-HD 82mm ULCA WMC Slim cho Holder FH100
-7%